Labaran Kamfanin

  • Yadda za a magance matsalar bushewa

    Yadda za a magance matsalar bushewa

    Gidaje tare da manyan balconies gabaɗaya suna da bayyananne, mai kyau haske da samun iska, da wani irin mahimmancin. A lokacin da siyan gida, za mu yi la'akari da dalilai da yawa. Daga gare su, ko abin da muke so shine abin da muke buƙata shine mahimmancin mahimmanci yayin da muke tunanin ko saya ta ko nawa.
    Kara karantawa
  • "Mu'ujiza" sutura, kyauta na punching kuma ba ta ɗaukar sarari

    "Mu'ujiza" sutura, kyauta na punching kuma ba ta ɗaukar sarari

    Makullin ga mara amfani da maraƙin maraƙin mara graurno wanda ba shi da matsala shine ƙirar da ba a gani ba, wanda za'a iya mayar da shi kyauta. Babu punging, ɗan lokaci ɗaya kawai kuma latsa guda. Ba kwa buƙatar damuwa da rashin kayan aiki kuma kuna buƙatar kulawa da shi a hankali. ...
    Kara karantawa