Labaran Kamfani

  • Layin tufafin da ake iya daidaitawa shine samfuri mai zafi a cikin masana'antar wanki.

    Layin tufafin da ake iya daidaitawa shine samfuri mai zafi a cikin masana'antar wanki. Yana da fa'idodi da yawa waɗanda suka sa ya dace da gida da kasuwanci. Anan ga wasu mahimman fasalulluka da fa'idodinsa: Na farko, layin tufafin da za a iya cirewa an yi shi ne da materia mai ɗorewa...
    Kara karantawa
  • Ribobi da Fursunoni na Layin Tufafi Mai Cire Cikin Gida

    Ribobi Za ka iya ƙayyade tsawon Kuna da ɗakin layin tufafi mai ƙafa 6 kawai? Kuna iya saita layin a ƙafa 6. Kuna so ku yi amfani da cikakken tsayi? Sa'an nan kuma za ku iya amfani da cikakken tsayi, idan sarari ya ba da izini. Wannan shine abin da ke da kyau game da layukan tufafi masu ja da baya. Za mu iya...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Rataya Tufafi Don bushewa

    Yadda Ake Rataya Tufafi Don bushewa

    Tufafin rataye na iya zama na zamani, amma hanya ce mai tabbatacciyar hanya don bushe duk wani suturar da ka mallaka. Hanya mai sauƙi don yin haka ita ce ta yanke tufafi zuwa layin tufafi da aka kafa ko dai a cikin gida ko a waje. Yayin bushewa a cikin gida, yi amfani da sandunan da aka dora bango da bushewa don...
    Kara karantawa
  • Shin Yafi Kyau Ka bushe-bushe ko Inji-Busar da Tufafinka?

    Menene riba da rashin amfani na bushewar inji? Ga mutane da yawa, babban abin da ke haifar da muhawara tsakanin inji da tufafin bushewa shine lokaci. Na'urorin bushewa suna rage yawan lokacin da ake ɗaukar tufafi don bushewa idan aka kwatanta da yin amfani da rigar tufafi. M...
    Kara karantawa
  • Nasihu don siyan layin tufafi

    Nasihu don siyan layin tufafi

    Lokacin sayen layin tufafi, kana buƙatar la'akari da ko kayan sa yana da ɗorewa kuma zai iya ɗaukar wani nauyi. Menene matakan kariya don zaɓar layin tufafi? 1. Kula da kayan Kayan aikin bushewa Tufafi, ba makawa, suna da kusanci da kowane nau'in d...
    Kara karantawa
  • Ta Yaya Kike Busar da Tufafi a cikin Karamin sarari?

    Ta Yaya Kike Busar da Tufafi a cikin Karamin sarari?

    Yawancinsu za su yi tururuwa don sararin samaniya tare da tarkacen bushewa na ad-hoc, stools, takin gashi, kujeru, teburi, da cikin gidanku. Ana buƙatar samun wasu spiffy da wayo mafita don bushewar tufafi ba tare da lalata bayyanar gida ba. Zaku iya samun bushewar da za a iya cirewa...
    Kara karantawa
  • Inda za a sanya layukan tufafi masu jujjuyawa.

    Inda za a sanya layukan tufafi masu jujjuyawa.

    Bukatun sarari. A yadda aka saba muna ba da shawarar mafi ƙarancin mita 1 na sarari a kusa da cikakken layin tufafin rotary don ba da damar abubuwan busa iska don kada su shafa akan shinge da makamantansu. Koyaya wannan jagora ne kuma muddin kuna da aƙalla 100mm na sarari to wannan zai b...
    Kara karantawa
  • Abubuwan Da Ya Kamata Yi La'akari Kafin Zaɓan Rawar bushewa

    Abubuwan Da Ya Kamata Yi La'akari Kafin Zaɓan Rawar bushewa

    Ko kai mai tattara kayan kaɗe-kaɗe ne, ɗan jafan jafan denim nerd, ko mai tsawaita wanki, za ku buƙaci abin dogaro mai bushewa ga abubuwan da ba za su iya tafiya ba ko kuma ba za su iya shiga injin bushewa ba. Labari mai dadi shine cewa ma'aunin ma'auni mara tsada ya cika ainihin abin da ake buƙata ...
    Kara karantawa
  • Layukan Tufafi masu Jawowa sararin samaniya

    Layukan Tufafi masu Jawowa sararin samaniya

    Wuraren Tsare Tsare Tsare Tsare Tsare Tsare-tsare Shigar layukan riguna da ake iya dawowa gabaɗaya yana tsakanin bango biyu ne, amma kuma ana iya dora su bango zuwa maƙala, ko kuma a ɗaura ƙasa a kan ginshiƙai a kowane ƙarshen. Na'urorin haɗi kamar sandar dutse, madaidaicin karfe, soket na ƙasa ko shigarwa ...
    Kara karantawa
  • Nasiha 2 Don Zaɓan Mafi kyawun Layin Tufafi Na Cikin Gida

    Abin da Features to Nemo Akwai da yawa model fita a kasuwa da cewa suna da ton na karrarawa da whistles, da baƙin ciki, da yawa daga cikin wadannan kawai ƙara darajar zuwa retractable na cikin gida tufafi line kanta da kuma iya ma zama tushen dalilin wasu dogara al'amurran da suka shafi. Shekaru da yawa, Gen...
    Kara karantawa
  • Abũbuwan amfãni da rashin amfani na masu rataye masu sake dawowa

    Abũbuwan amfãni da rashin amfani na masu rataye masu sake dawowa

    Ga matan gida, akwatunan tufafi na telescopic dole ne su saba. Rigar bushewa ta telescopic abu ne na gida da ake amfani da shi don rataya tufafi don bushewa. Don haka rumbun tufafin telescopic yana da sauƙin amfani? Yadda za a zabi na'urar bushewa ta telescopic? Rataye mai cirewa kayan gida ne da ake rataya tufafi don bushewa....
    Kara karantawa
  • Yadda za a bushe tufafi ba tare da baranda ba?

    Yadda za a bushe tufafi ba tare da baranda ba?

    Bushewar tufafi muhimmin bangare ne na rayuwar gida. Kowane iyali yana da hanyar bushewa bayan wanke tufafi, amma yawancin iyalai sun zaɓi yin shi a baranda. Duk da haka, ga iyalai ba tare da baranda ba, wane irin hanyar bushewa ne ya fi dacewa da dacewa don zaɓar? 1. Boyewar abin cirewa...
    Kara karantawa