Labaru

  • Yaya za a zabi m benewararren cikin gida?

    Yaya za a zabi m benewararren cikin gida?

    Don ƙananan gidaje masu ƙanana da ƙananan abubuwa, shigar da rafar dagawa ba kawai tsada ba, har ma yana ɗaukar wurare da yawa na cikin gida. Saboda haka, m bene rather ne mafi dacewa zaɓi don ƙananan iyalai. Ana iya saka irin wannan harbin kuma ana iya saka shi lokacin da ba a amfani da shi ba. Yadda za a zabi tasirin gida ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a magance matsalar bushewa

    Yadda za a magance matsalar bushewa

    Gidaje tare da manyan balconies gabaɗaya suna da bayyananne, mai kyau haske da samun iska, da wani irin mahimmancin. A lokacin da siyan gida, za mu yi la'akari da dalilai da yawa. Daga gare su, ko abin da muke so shine abin da muke buƙata shine mahimmancin mahimmanci yayin da muke tunanin ko saya ta ko nawa.
    Kara karantawa
  • "Mu'ujiza" sutura, kyauta na punching kuma ba ta ɗaukar sarari

    "Mu'ujiza" sutura, kyauta na punching kuma ba ta ɗaukar sarari

    Makullin ga mara amfani da maraƙin maraƙin mara graurno wanda ba shi da matsala shine ƙirar da ba a gani ba, wanda za'a iya mayar da shi kyauta. Babu punging, ɗan lokaci ɗaya kawai kuma latsa guda. Ba kwa buƙatar damuwa da rashin kayan aiki kuma kuna buƙatar kulawa da shi a hankali. ...
    Kara karantawa
  • Andari da yawa mutane ba sa rataye sanduna a baranda. Hanya ce mai sanannen hanyar shigar da shi, wacce ba lafiya da amfani.

    Andari da yawa mutane ba sa rataye sanduna a baranda. Hanya ce mai sanannen hanyar shigar da shi, wacce ba lafiya da amfani.

    Idan ya zo ga bushewa da tufafi a cikin baranda, Na yi imanin mutane da yawa mazauna suna da fahimta mai zurfi, saboda yana da matukar damuwa. Ba a ba da izinin wasu kaddarorin su shigar da hanyoyin riguna a bayan baranda ba saboda dalilai na aminci. Koyaya, idan an sanya layin tufafi a saman Balco ...
    Kara karantawa
  • Ci gaban cigaban kayan bushewa

    Abubuwan bushewa za su ci gaba ta hanyar alamar alama, ƙwarewa da sikeli. Kamar yadda manufar amfani ta canza daga yawan amfani da yawan amfani da yawan amfani da kayayyaki masu inganci, abubuwan da ake amfani da su don samfuran bushewa da kayayyaki ba su da mahimmanci. DESI ...
    Kara karantawa